Santo Almera Direct Asia
Nissan S.K.Sure MOSUTEN
carcover2you Easy Insure
Lensowheel Banner 465x100 px
Banner 225x100 px MC TEC TT Auto Xenon Banner 225x100 px
nvyangyont Osaka 99 AOT body paint Ning Auto
Energy-Reform
PARTO PART

Hot Issue! รูป Meeting สมุทรปราการ 6 กพ| DIY ทำรถเงียบ กพ.นี้| รับสติ๊กเกอร์คลับ

Silicone ซิลิโคนหุ้มกุญแจและพวงกุญแจรุ่นใหม่ 10สี!! พรม E.I.แท้! Radar Detector!

(1/66) > >>

6162002:
เพิ่มช่องทางใหม่ในการเลือกชม และสั่งซื้อสินค้าครับ เลือกสินค้าได้ง่าย รวดเร็ว พร้อมทราบค่าสินค้าและค่าจัดส่งได้ทันที ที่นี่จ้า

http://XcellenzAuto.com

หรือติดตามข่าวสาร สอบถามได้ที่แฟนเพจ

http://Facebook.com/XcellenzAuto

สำหรับการติดต่อนั้น สามารถติดต่อได้ที่
เบอร์ 089-779-2807 และ 085-076-2311 ครับ
Line : XcellenzAuto และ XcellenzSa
E-Mail : info@XcellenzAuto.com คร้าบผม

สินค้าปัจจุบัน ได้แก่

ซิลิโคนกุญแจจ้า ลายเป็นซิลิโคนนะครับไม่ใช่สี ไม่มีลอก แน่นเปรี๊ยะ นุ่มมือ รับรองว่าชอบแน่นอนครับผม
พร้อมสีดำ โลโก้แดง เพื่อความสปอร์ตสุดๆ ^^

และพวงกุญแจโลหะอย่างหรู ราคาไม่แพงครับ แบบนี้เลย

มีขอเกี่ยว และสามารถเปิดได้ครับ ขนาดเทียบกับกุญแจเป็นดังนี้นี้

ราคาพิเศษ
ซิลิโคน 139 บาท สีดำโลโก้แดง 159บาท (มีทั้งรุ่น 4 และ 5ประตูจ้า)
และพวงกุญแจเพียง  120 บาทเท่านั้นครับ!!

ค่าส่งลงทะเบียน 20 บาท  EMS 40 บาท
สั่ง 2 ชิ้น ส่งลงทะเบียนฟรี
สั่ง 3 ชิ้นขึ้นไป ส่ง EMS ให้ฟรีจ้า

นอกจากนี้ยังมี ชุดขยายที่จุดบุหรี่ เป็น 3 ช่อง +1 USB พร้อมไฟ LED สวยงาม และสวิตซ์เลือกเปิด-ปิด ได้ด้วยครับ แบบนี้เลยย (แต่ของจริงไม่มีไฟในช่อง USB นะครับ)

ราคาพิเศษ เพียง 249 บาทเท่านั้นครับ!! (ซื้อพร้อมพรม พิเศษเหลือ 200 บาทครับ)
ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท  EMS 50 บาท  สั่งมากกว่า 300 บาท ส่ง EMS ให้ฟรีจ้า (รวมกับของอย่างอื่นได้ครับผม)

รายละเอียดการชำระเงินครับ[/size][/color]

และผ้ายางเข้ารูป 100% จาก E.I. ของแท้ครับ ไม่ใช่ของเทียบ หรือของทำเลียนแบบ ซึ่งมักไม่เข้ารูปพอดี และเสียรูปถ้าถูกใช้งานหนักครับ

เป็นตัวเดียวกับที่ท่านเห็นในห้างเลยครับ มีตรารับรอง รุ่นนอกเหนือจากนี้สามารถสอบถามได้ครับ

สีมาตรฐานจะมี 5 สี คือ แดง เทา ดำ น้ำตาลเข้ม และสีครีม ครับ แต่สำหรับกระดุมจะไม่มีสีแดงนะครับ
แบบกระดุมสีแดง จะมีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม รบกวนสอบถามเป็นรุ่นไปนะครับ
แบบกระดุม สามารถสั่งเปลี่ยนด้ายขอบเป็นสีอื่นๆ (เช่นพรมดำ ด้ายแดง) โดยเลือกได้ 5 สีข้างต้นครับ
ของ E.I. จะมีแค่ 5 สีนี้นะครับ ถ้ามีสีอื่น จะไม่ใช่ของ E.I. นะครับ

เทียบสีครีมกับน้ำตาล จะเป็นดังนี้ครับ

เพิ่มรูปสีเทาให้ครับ มีบางท่านสงสัยว่ามันเทาขนาดไหน

สำหรับแบบแรกเป็นแบบกระดุมครับ Back Liner Sport Series (Original)
เป็นยางปูพื้นรถยนต์เข้ารูป ซึ่งถูกออกแบบมาเพื่อป้องกันการเปรอะเปื้นพื้นภายในรถของท่าน วัสดุที่ใช้เป็นยางกึ่งสังเคราะห์ที่คงทนต่อการใช้งาน
ปราศจากกลิ่น ทั้งยังบำรุงรักษาง่าย เพียงแค่สะบัดหรือล้างน้ำ สิ่งสกปรกก็จะหลุดออกมาอย่างง่ายดาย

ตัวอย่างครับ
อันนี้เป็นพรมกระดุม สีเทา Full option ของ Civic FB (กระดุมจะหุ้มที่พักเท้าไม่มิดเหมือนไวนิลนะครับ)
ขอบคุณพี่อรมา ณ ที่นี้ด้วยคร้าบบบ ^^

อันนี้เป็นถาดท้ายของมิราจนะครับ ไม่รวมอยู่ในชุดพรมนะครับ ต้องรบกวนซื้อแยกครับผม

แบบที่สองเป็นพรมไวนิลดักฝุ่นครับ Back Liner Classic Series
ผลิตจากพรมไวนิล ซึ่งเป็นเส้นใยดักฝั่น PVC คุณภาพสูง มีความทนทานและอายุการใช้งานที่ยาวนานกว่า และมีประสิทธิภาพในการดักฝุ่นดีเยี่ยม
ขอบพรมรีดเรียบเพื่อเพิ่มความหรูหรา เน้นความเข้ารูปสำหรับรถยนต์แตะละรุ่นโดยเฉพาะ มีปุ่มหนามกันเลื่อนด้านล่างของพรมเพื่อเพิ่มความมั่นใจในขณะขับขี่ เสริมด้วยแผ่นรองส้นเท้าเพื่อความทนทาน สามารถล้างและทำความสะอาดได้ง่าย แห้งเร็วไม่อมน้ำ

อันนี้เป็นพรมไวนิลสีแดง (รถก็แดง) ขอบคุณพี่แอนด้วยครับ ไหนๆก็ไหนแล้ว ขอลงรูปรถด้วยละกัน อิอิ

อันนี้เป็นรูปไวนิลจาก Almera สีขาวป้ายแดง ใหม่เอี่ยม  รถของพี่แนทที่ไว้ใจให้ผมไปส่งและติดตั้ง (แต่ติดไม่ค่อยรู้เรื่อง เพราะมันมืด อิอิ) เอามาฝากกันครับ หลายรูปหน่อย เน้นจุดที่หลายคนอยากเห็น เนื่องจากถ่ายไกลๆไม่ได้ เพราะแสงไม่พอ หุหุ

ตอนนี้โปรโมชั่นครับราคาพิเศษทุกรุ่นทุกแบบ ^^ (รบกวน โทรหรือ pm ถามนะครับ ราคาพิเศษจริงๆจ้า)

6162002:
สนใจสอบถามได้ครับ ต้องขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้ใส่รูป 
พอดียังไม่ได้ขออนุญาตเจ้าของภาพน่ะครับ เดี๋ยวจะลงให้นะครับ

แต่ชื่อชั้น E.I. รับประกันความสวยงาม เข้ารูป 100% ปิดทุกพื้นที่  และทนทานแน่นอนครับ ^^

K^A^ NO.018:
พรมไวนิลเข้ารุปสีน้ำตาล ของ almera  แบบ 5 ชิ้นเข้ารูป  ผมอยู่นครศรีจัดส่งเท่าไรหรอคับ

iTong:
ขอราคาพรมกระดุม vigo 4 ประตูครับ

6162002:
อ้างจาก: KA CRMA NO.018 ที่ 18 มิถุนายน 2012, 11:18:55 PM

พรมไวนิลเข้ารุปสีน้ำตาล ของ almera  แบบ 5 ชิ้นเข้ารูป  ผมอยู่นครศรีจัดส่งเท่าไรหรอคับ

PMให้แล้วนะครับ

ค่าจัดส่ง ฟรี ครับ ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Banner728x90

ฟิล์มกรองแสงติดรถยนต์ I ฟิล์มกรองแสงรถยนต์ อันดับ 1

ThaiAlmeraClub.COM - Nissan Almera Club (Thailand) คำแนะนำ หรือต้องการจองพื้นที่โฆษณา ติดต่อที่ thaialmeraclub@yahoo.com

เครือข่าย Web Network | ThaiMARCH | ThaiAlmeraClub | ThaiCIAZ | ThaiFREED | ThaiErtigaClub | SuzukiSwiftClub |

Hosting , VPS , Colocation , Server